Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau Rhanbarthol: Tablau Pencampwriaeth Rhanbarthol URC
Tablau Pencampwriaeth Rhanbarthol URC
2017-2018 - Pencampwriaeth Rhanbarthol URC
Under 16
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeGleision y De D164400150291212654020
2No changeGleision y Gogledd D163300134291052053015
3No changeScarlets East U16320112051691892010
4UpOspreys West U1632017650261282010
5DownScarlets West U1641125799-42915107
6No changeOspreys East U1631025986-27914105
7No changeRGC 1404 U16310262136-741022105
8No changeDragons North U16301231121-90519002
9No changeDragons South U16400460148-881022101

Under 18
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeScarlets D1877003159621950167035
2No changeDreigiau D1864022061277932205122
3No changeGweilch D1853021781423626223015
4No changeBlues South U186213107147-4016212012
5No changeBlues North U186114118154-361723219
6No changeRGC 1404 U18600649307-258847000
© 2018 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM