Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau Rhanbarthol: Tablau Pencampwriaeth Rhanbarthol URC
Tablau Pencampwriaeth Rhanbarthol URC
2018-2019 - Pencampwriaeth Rhanbarthol URC
Under 16
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeGleision y De D16440012837912074020
2No changeGleision y Gogledd D163300131121192123015
3UpOspreys West U1632016762511102010
4DownScarlets West U1642027274-212122010
5DownScarlets East U163201685315109109
6DownOspreys East U1631025671-151011105
7No changeDragons U16's North410358110-521018004
8No changeRGC 1404 U16401355106-51916013
9No changeDragons U16's South401331141-110523002

Under 18
Saf


Pl
W
GA
L
PF
PA
Diff
TF
TA
TB
LB
Pntiau
1No changeDragons U18's4400133686521103019
2No changeScarlets D18420213957822383011
3No changeGweilch D18420296149-5313242010
4No changeGleision D1831027781-41011217
5No changeRGC 1404 U18300339129-90620000
© 2018 © Undeb Rygbi Cymru Cyf, Ystadegol © SFMS Cyf, Ffotograffiaeth © Asiantaeth Huw Evans Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM