Gwefan Swyddogol yr URC
Tablau: Tabl y Chwe Gwlad Menywod
Tabl y Chwe Gwlad Menywod
2017-2018 - Chwe Gwlad Menywod
Saf


Chrd
E
Cy
T
GA
E

CO
CE
Ptu


1No changeMenywod Ffrainc5500163231402524027
2No changeMenywod Lloegr5401187441432964121
3No changeMenywod Irwerddon52037992-1311141110
4UpMenywod Eidal520363147-8410222010
5DownMenywod Yr Alban510455125-70820015
6DownMenywod Cymru510448164-116726015
© 2018 Content © Welsh Rugby Union Ltd, Statistics © SFMS Ltd, Photography © Huw Evans Agency Nodyn Cyfreithiol Dosbarthwyd gan Sotic Pwerir gan OpenText WSM